HP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4858C)

Mã SP: 7840

Category: Hub - Switch
Tình trạng: Còn hàng
6,050,000đ
Hotline: 0914.866.712
Van chuyen don gianVận chuyển đơn giản
San pham chat luong Sản phẩm chất lượng cao
Ban hang toan quoc Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toan khi nhan hang Thanh toán khi nhận hàng

  • ModelHP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4858C)
  • Loại Tranceiver
  • Số cổng1 LC 1000Base-LX port(IEEE 802.3z Type 1000Base-LX), Duplex: full only
  • Tốc độ truyền: 1 Gigabit
  • Hỗ trợ: Up to 550 meters on multimode fiber.
  • Bảo hành: Chính hãng 1 năm
  • Giao hàng: Miễn phí phạm vi TPHCM
Learn more about the Hewlett-Packard J4858C Model Brand HP Model J4858C Details Device Type SFP (mini-GBIC) Standards IEEE 802.3z Fiber Cable 62.5/125 µm or 50/125 µm (core/cladding) diameter, graded-index, low metal content, multimode fiber optic, complying with ITU-T G.651 and ISO/IEC 793-2 Type A1b or A1a, respectively Ports 1x LC 1000Base-SX port(IEEE 802.3z Type 1000Base-SX) Duplex: full only Max Distance 220 m (62.5 µm core diameter, 160 MHz/km bandwidth)  275 m (62.5 µm core diameter, 200 MHz/km bandwidth)  500 m (50 µm core diameter, 400 MHz/km bandwidth)  550 m (50 µm core diameter, 500 MHz/km bandwidth) Transfer Rate 1 Gbps Features Feature With one 1000Base-SX port; designed for short-distance (

HP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4858C)

HP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4858C)


TRUNG TÂM MỰC IN VÀ MÁY VĂN PHÒNG MINH TRUNG

Email: [email protected]
Tel: 0914.866.712

HP 1920-24G Switch Gigabit (JG924A)

HP 1920-24G Switch Gigabit (JG924A)

Mã SP: 7875

10,018,800đ
12,523,500₫
HP 1910-24 Switch (JG538A)

HP 1910-24 Switch (JG538A)

Mã SP: 7874

4,180,000đ
5,291,139₫
HP 1810-24G v2 Gigabit (J9803A)

HP 1810-24G v2 Gigabit (J9803A)

Mã SP: 7873

6,512,000đ
7,941,463₫
HP 1810-24 v2 Switch (J9801A)

HP 1810-24 v2 Switch (J9801A)

Mã SP: 7872

3,751,000đ
4,630,864₫
HP 1410-24 Switch (J9663A)

HP 1410-24 Switch (J9663A)

Mã SP: 7871

2,585,000đ
2,872,222₫
Cisco SF90-24, 24-Port 10 100 Switch rack-mount (SF90-24)

Cisco SF90-24, 24-Port 10 100 Switch rack-mount (SF90-24)

Mã SP: 7870

1,815,000đ
2,039,326₫
Cisco SF90D-16 16-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-16)

Cisco SF90D-16 16-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-16)

Mã SP: 7869

1,236,000đ
1,373,333₫
Linksys SE4008 Wrt 8-Port Gigabit Ethernet Switch (SE4008)

Linksys SE4008 Wrt 8-Port Gigabit Ethernet Switch (SE4008)

Mã SP: 7866

1,595,000đ
1,733,696₫

Tag:

Tag: Bơm mực in Hồ Chí Minh, Bơm mực in Hà Nội, Bơm mực in Đà Nẵng, Bơm mực in Bình Dương, Bơm mực in Đồng Nai, Bơm mực in Khánh Hòa, Bơm mực in Hải Phòng, Bơm mực in Long An, Bơm mực in Quảng Nam, Bơm mực in Bà Rịa Vũng Tàu, Bơm mực in Đắk Lắk, Bơm mực in Cần Thơ, Bơm mực in Bình Thuận, Bơm mực in Lâm Đồng, Bơm mực in Thừa Thiên Huế, Bơm mực in Kiên Giang, Bơm mực in Bắc Ninh, Bơm mực in Quảng Ninh, Bơm mực in Thanh Hóa, Bơm mực in Nghệ An, Bơm mực in Hải Dương, Bơm mực in Gia Lai, Bơm mực in Bình Phước, Bơm mực in Hưng Yên, Bơm mực in Bình Định, Bơm mực in Tiền Giang, Bơm mực in Thái Bình, Bơm mực in Bắc Giang, Bơm mực in Hòa Bình, Bơm mực in An Giang, Bơm mực in Vĩnh Phúc, Bơm mực in Tây Ninh, Bơm mực in Thái Nguyên, Bơm mực in Lào Cai, Bơm mực in Nam Định, Bơm mực in Quảng Ngãi, Bơm mực in Bến Tre, Bơm mực in Đắk Nông, Bơm mực in Cà Mau, Bơm mực in Vĩnh Long, Bơm mực in Ninh Bình, Bơm mực in Phú Thọ, Bơm mực in Ninh Thuận, Bơm mực in Phú Yên, Bơm mực in Hà Nam, Bơm mực in Hà Tĩnh, Bơm mực in Đồng Tháp, Bơm mực in Sóc Trăng, Bơm mực in Kon Tum, Bơm mực in Quảng Bình, Bơm mực in Quảng Trị, Bơm mực in Trà Vinh, Bơm mực in Hậu Giang, Bơm mực in Sơn La, Bơm mực in Bạc Liêu, Bơm mực in Yên Bái, Bơm mực in Tuyên Quang, Bơm mực in Điện Biên, Bơm mực in Lai Châu, Bơm mực in Lạng Sơn, Bơm mực in Hà Giang, Bơm mực in Bắc Kạn, Bơm mực in Cao Bằng,

Back to top