HP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4859C)

Mã SP: 7841

Category: Hub - Switch
Tình trạng: Còn hàng
10,466,500đ
Hotline: 0914.866.712
Van chuyen don gianVận chuyển đơn giản
San pham chat luong Sản phẩm chất lượng cao
Ban hang toan quoc Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toan khi nhan hang Thanh toán khi nhận hàng

  • ModelHP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4859C)
  • Loại Tranceiver
  • Số cổng1 LC 1000Base-LX port (IEEE 802.3z Type 1000Base-LX) Duplex: full only
  • Tốc độ truyền: 1 Gigabit
  • Hỗ trợ: up to 10 km (singlemode) or 550 m (multimode).
  • Bảo hành: Chính hãng 1 năm
  • Giao hàng: Miễn phí phạm vi TPHCM
Learn more about the Hewlett-Packard J4859C Model Brand HP Model J4859C Details Device Type SFP (mini-GBIC) Ports 1 LC 1000Base-LX port (IEEE 802.3z Type 1000Base-LX) Duplex: full only Max Distance 2-550 m (multimode 62.5 µm core diameter, 500 MHz*km bandwidth)  2-550 m (multimode 50 µm core diameter, 400 MHz*km bandwidth)  2-550 m (multimode 50 µm core diameter, 500 MHz*km bandwidth)  2-10,000 m (single-mode fiber) Features Feature Application/Usage: DatNetworkingInterfaces/Ports: 1 x 1000Base-LXInterfaces/Ports Details: 1 x LC 1000Base-LXConnectivity Media: 50/125 µm Single-mode Optical Fiber,62.5/125 µm Multi-mode Optical FiberDatTransfer Rate: 1 Gbps Gigabit Ethernet Full-duplexDimensions: 0.5" (12.3 mm) Height x 0.5" (13.7 mm) Width x 2.2" (56.9 mm) DepthWeight (Approximate): 20 gCompatibility: HP EP ModuleHP EP Redundant Management ModuleHP ProCurve 9304MHP ProCurve 9308MHP ProCurve 9315MHP ProCurve 9400sl 40-Port Mini-GBIC ModuleHP ProCurve EDGE Fabric Switch 8108flHP ProCurve EDGE Fabric Switch 8116flHP ProCurve Switch 1400-24GHP ProCurve Switch 1700-24HP ProCurve Switch 1800-24GHP ProCurve Switch 1800-8GHP ProCurve Switch 2510-24HP ProCurve Switch 2600-8-PWRHP ProCurve Switch 2626HP ProCurve Switch 2626-PWRHP ProCurve Switch 2650HP ProCurve Switch 2650-PWRHP ProCurve Switch 2810-24GHP ProCurve Switch 2810-48GHP ProCurve Switch 2824HP ProCurve Switch 2848HP ProCurve Switch 2900-24GHP ProCurve Switch 2900-48GHP ProCurve Switch 3400cl-24GHP ProCurve Switch 3400cl-48GHP ProCurve Switch 3500yl-24G-PWR Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 3500yl-48G-PWR Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 4140glHP ProCurve Switch 4160glHP ProCurve Switch 4202vl-72HP ProCurve Switch 4204vlHP ProCurve Switch 4204vl-48GSHP ProCurve Switch 4208vlHP ProCurve Switch 4208vl-72GSHP ProCurve Switch 4208vl-96HP ProCurve Switch 5304xlHP ProCurve Switch 5304XL-32GHP ProCurve Switch 5308xlHP ProCurve Switch 5308XL-48GHP ProCurve Switch 5348xlHP ProCurve Switch 5372xlHP ProCurve Switch 5400zl 20p 10/100/1000 + 4p Mini-GBIC ModuleHP ProCurve Switch 5400zl 24p Mini-GBIC ModuleHP ProCurve Switch 5406zl Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 5406zl-48G Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 5412zl Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 5412zl-96G Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 6108HP ProCurve Switch 6200yl-24G-mGBICHP ProCurve Switch fl 10-Port Mini-GBIC Interface ModuleHP ProCurve Switch gl 10/100/1000 ModuleHP ProCu Dimensions & Weight Dimensions 2.24" x 0.54" x 0.486" Weight 0.04 lbs. Package Contents Package Contents 53928G Plug Standards Electrical Outlet Plug Type Plug Type “A” (USA, Canada, Mexico, Japan)

HP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4859C)

HP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4859C)


TRUNG TÂM MỰC IN VÀ MÁY VĂN PHÒNG MINH TRUNG

Email: [email protected]
Tel: 0914.866.712

HP 1920-24G Switch Gigabit (JG924A)

HP 1920-24G Switch Gigabit (JG924A)

Mã SP: 7875

10,018,800đ
12,523,500₫
HP 1910-24 Switch (JG538A)

HP 1910-24 Switch (JG538A)

Mã SP: 7874

4,180,000đ
5,291,139₫
HP 1810-24G v2 Gigabit (J9803A)

HP 1810-24G v2 Gigabit (J9803A)

Mã SP: 7873

6,512,000đ
7,941,463₫
HP 1810-24 v2 Switch (J9801A)

HP 1810-24 v2 Switch (J9801A)

Mã SP: 7872

3,751,000đ
4,630,864₫
HP 1410-24 Switch (J9663A)

HP 1410-24 Switch (J9663A)

Mã SP: 7871

2,585,000đ
2,872,222₫
Cisco SF90-24, 24-Port 10 100 Switch rack-mount (SF90-24)

Cisco SF90-24, 24-Port 10 100 Switch rack-mount (SF90-24)

Mã SP: 7870

1,815,000đ
2,039,326₫
Cisco SF90D-16 16-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-16)

Cisco SF90D-16 16-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-16)

Mã SP: 7869

1,236,000đ
1,373,333₫
Linksys SE4008 Wrt 8-Port Gigabit Ethernet Switch (SE4008)

Linksys SE4008 Wrt 8-Port Gigabit Ethernet Switch (SE4008)

Mã SP: 7866

1,595,000đ
1,733,696₫

Tag:

Tag: Bơm mực in Hồ Chí Minh, Bơm mực in Hà Nội, Bơm mực in Đà Nẵng, Bơm mực in Bình Dương, Bơm mực in Đồng Nai, Bơm mực in Khánh Hòa, Bơm mực in Hải Phòng, Bơm mực in Long An, Bơm mực in Quảng Nam, Bơm mực in Bà Rịa Vũng Tàu, Bơm mực in Đắk Lắk, Bơm mực in Cần Thơ, Bơm mực in Bình Thuận, Bơm mực in Lâm Đồng, Bơm mực in Thừa Thiên Huế, Bơm mực in Kiên Giang, Bơm mực in Bắc Ninh, Bơm mực in Quảng Ninh, Bơm mực in Thanh Hóa, Bơm mực in Nghệ An, Bơm mực in Hải Dương, Bơm mực in Gia Lai, Bơm mực in Bình Phước, Bơm mực in Hưng Yên, Bơm mực in Bình Định, Bơm mực in Tiền Giang, Bơm mực in Thái Bình, Bơm mực in Bắc Giang, Bơm mực in Hòa Bình, Bơm mực in An Giang, Bơm mực in Vĩnh Phúc, Bơm mực in Tây Ninh, Bơm mực in Thái Nguyên, Bơm mực in Lào Cai, Bơm mực in Nam Định, Bơm mực in Quảng Ngãi, Bơm mực in Bến Tre, Bơm mực in Đắk Nông, Bơm mực in Cà Mau, Bơm mực in Vĩnh Long, Bơm mực in Ninh Bình, Bơm mực in Phú Thọ, Bơm mực in Ninh Thuận, Bơm mực in Phú Yên, Bơm mực in Hà Nam, Bơm mực in Hà Tĩnh, Bơm mực in Đồng Tháp, Bơm mực in Sóc Trăng, Bơm mực in Kon Tum, Bơm mực in Quảng Bình, Bơm mực in Quảng Trị, Bơm mực in Trà Vinh, Bơm mực in Hậu Giang, Bơm mực in Sơn La, Bơm mực in Bạc Liêu, Bơm mực in Yên Bái, Bơm mực in Tuyên Quang, Bơm mực in Điện Biên, Bơm mực in Lai Châu, Bơm mực in Lạng Sơn, Bơm mực in Hà Giang, Bơm mực in Bắc Kạn, Bơm mực in Cao Bằng,

Back to top